లోహోగన్ పెకెజ్యాన్ అసింగ్
లోహోగన్ పెకెజ్యాన్ అసింగ్
నవంబర్ 13, 2018
శ్రీలంక వర్కర్స్ కోసం దుబాయ్లో ఉద్యోగాలు
శ్రీలంక వర్కర్స్ కోసం దుబాయ్లో ఉద్యోగాలు
నవంబర్ 18, 2018
అన్నీ చూపండి

దుబాయ్ ఐస్లెర్ - దుబాయ్ సిటీ కంపెనీ

దుబాయ్ బ్లాగ్ ఎక్స్పాట్స్ కోసం - దుబాయ్ ఐస్లెర్
[ARForms_popup shortcode_type = 'popup' id = 101 desc = 'మమ్మల్ని సంప్రదించండి!' type = 'fly' position = 'left' height = 'auto' width = '800' angle = '90' bgcolor = '# ff5100' txtcolor = '# ffffff']

దుబాయ్ ఇస్లెర్

దుబాయ్ ఐలెర్, BAE vatandaşları ve yabancılar için 2019 yılında దుబాయ్'దేకి işler. బు కాటెగోరి జెనెల్ ఒలారక్ BAE'de ve దుబాయ్'డి iş బుల్మక్లా ఇల్గిలిడిర్. బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరిండే యెర్ అలాన్ şirketimiz, బురాడా iş başvurusunda bulunacaklar için mükemmel Bir bilgi kaynağıdır. Yabancılar için en uygun seçeneklerin neler olduğunu mu merak ediyorsunuz? ఓర్టా డోసుడాకి çalışanlara rehberlik eden işe alım ekibimiz, BAE'de iş bulabileceğinize dair en etkili kanıtlara sahip. అంకాక్ బనున్ ఐసిన్ సివినిజి నెరేయే యోల్లాయాకానాజ్ బిల్మెనిజ్ లాజామ్. దుబాయ్ yaşamak ve çalışmak için kesinlikle mükemmel Bir yer.

İşletme yönteminden satış ve mhendisliğe kadar, దుబాయ్ యబన్కాలర్ ఐసిన్ ఆమె టర్లే ​​కారియర్ ఫర్సాటా మెవ్కట్. Yeni yabancı ziyaretçiler దుబాయ్ కేసిన్లిక్ బిర్ iş బులాబిలిర్. అంకాక్ బనున్ ఇసిన్ దుబాయ్'డెకి şirketlere başvururken özgeçmişlerini nasıl hazırlayacaklarını bilmeleri gerekmekte. దహస్, కొడుకు డెరెస్ ప్రొఫెసోనెల్ బిర్ బావురు మెక్తుబు డా యజ్మలాసనాజ్. Ayrıca işe alım ajanslarıyla nasıl iletişime geçeceğinizi bilmelisiniz. Bütün bu bilgilere blog yazılarımızdan ulaşabilirsiniz. కారియర్ డాన్మాన్లార్ండన్ ఒలుకాన్ ఎకిబిమిజ్, yeni özgeçmişler için beklemekte.

దుబాయ్ డబ్ల్యు

BAE'de iş bulmaya çalışan yabancıların çoğu, keylkeyi yalnızca turist vizesiyle ziyaret ediyor. అంకాక్ çoğu జమాన్, iş başvurusunda bulunabilmek için çalışma vizesi gerekiyor. బు యజ్డెన్, దుబాయ్ డి çalışmakla ilgili rehberimizi tamamen okuduğunuzdan emin olun. ఎకిబిమిజ్ సిజి బురాడా గోర్మెక్టెన్ బాయ్క్ ముట్లూక్ దుయాకాక్తర్. లోట్ఫెన్ ఓర్టా డోసుడా వె BAE'de nasıl iş bulabileceğinizi öğrenmek için bize danışın.

దుబాయ్ సిటీ Şirketi, yeni ve mevcut müşterilerimize, yeni işler bulmaları konusunda முற்ற ımcı oluyor. సిజ్ డి ఓన్లార్డాన్ బిరి ఓలుప్, యాసమ్ టార్జానాజ్ డిసిటిరేబిలిర్సినిజ్. ఎకిబిమిజ్ సిజి దుబాయ్ డి ışalışmaya davet ediyor; sosyal medya hesaplarımızda düzenli olarak yeni iş pozisyonları paylaşıyoruz. ఐరోకా, బాకా şirketlerle işbirliği yapmaya özen gösteriyoruz; örneğin Bayt.com, మాన్స్టర్ గల్ఫ్ దుబాయ్ ve CareerJet. Kurduğumuz ortaklıklar sayesinde yabancı adayları başarılı Bir şekilde Dubai'de eşitli işlere yerleştiriyoruz. İş అరయన్ హెర్కీ ఐయి şanslar.

దుబాయ్ İşler Yabancılar İçin

దుబాయ్ డి డానియన్ ఆమె యెరిండెన్ గెలెన్ యబాన్కాలర్ ఐసిన్ యుగన్ ఐలెర్ వర్. Artık iş aramayı bırakın ve şirketimiz sayesinde bu frsatı yakalayın. ప్రొఫెసియోనెల్ వె ఉజ్మాన్ ఎకిబిమిజ్, ఎజెల్కిల్ యర్ట్ దండా çalışmaya yeni başlayacak olanlara, BAE'de yeni Bir yaşam tarzına kavuşmalarında yardımcı ఒలుయర్. దుబాయ్ కారియర్ యాప్మాక్, యబాన్కాలర్ ఐసిన్ గెర్క్టెన్ మమ్కాన్. బు గెరెసిన్ బిలిన్సిండే ఓల్డ్యుముజ్దాన్, డానియన్ హర్ యెరిండెన్ అడే కాబూల్ ఎడియోరుజ్. İşe başladığımız gnden beri, ekibimiz dünya çapında iş arayan tüm yabancılara motorasyon sağlıyor. Ram అరామయ యెని బాయిలయన్లార్ బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరిన్డే యెర్ అలాన్ సిర్కెటిమైజ్ సివి'లెరిని గుండెరియోలార్ హేప్సి యార్ట్ డీసైండ్ ఇస్లెరెర్ యెర్లెస్తిరియోలార్.

జెనెల్ ఒలారక్, బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరి, iş అరాయన్ యబాన్కాలారన్ అనా హెడెఫ్లెరిండెన్ బిరి. Çünkü bu Arap ülkesi, Basra K'rfezi'nin kıyısındayer alıyor. బు సెబెల్, Hintli ve Pakistanlı yöneticiler için çok uygun Bir lokasyon. దుబాయ్ వె అబుదాబి, ఉమ్మాన్ వె సుదీ అరేబిస్తాన్ ఇలే కొమౌ ఓల్మాసాండన్ డోలేı BAE'nin ana iş merkezleri haline geldiler. బు ఇకి şehirde ve komşu blgelerde son derece iyi iş olanakları olduğu biliniyor. ఐరోకా, ఎల్కెనిన్ రెస్మి డిలి అరాపియా. బు యజ్డెన్ ఇలేరైడ్ కతార్ వె సుడి అరబిస్తాన్'అ యానెల్మెక్ ఇస్టేయెన్ అడైలర్ ఐసిన్, BAE iyi Bir başlangıç ​​noktası.

నే వర్ కి, BAE'yi ilk defa ziyaret edecek olanların dikkat etmesi ve uygulaması gereken önemli Birkaç nokta var. యోగానిలిలాయి ఇస్సే అల్మక్టాన్ సమ్యుమ్లూ ఎకిబిమిజ్, sizin için bu konuda Birkaç rehber hazırladı. Ellzellikle de yeni yöneticilerin దుబాయ్'ఇడ్ అరామయ బాలామాసనా యార్డమ్కే ఓల్మయా çalışıyoruz çünkü yabancılar için Birleşik Arap Emirlikleri'nde iş fırsatları యకలాంక్ గొర్యునస్తే పాత జుకా జోర్ ఒలిబాలియోర్.

హరికే బిర్ కర్రియర్ ఇసిన్ ఇస్స్ అరామా సిటాలేరిని కల్లన్నిన్

జెనెల్ ఒలారక్ BAE'de iş bulabilmek için iş arama sitelerini kullanmak gerekiyor. ఎకిబిమిజిన్ బు కొనుడా, ఎజెల్కిల్ యర్ట్ దండా çalışmaya yeni başlayacak adayları düşünerek hazırladığı Birkaç detaylı rehber var. అంకాక్ యిన్ డి, అకాడా బు సైట్లెర్డెన్ బజలారానా డిసిండిక్. నే యాజక్ కి, స్టాండర్ట్ బిర్ çalışanın bu sitelerden çok fazla şey beklememesi gerekiyor. Başvuruların yanıtlanma oranı% 2-% 3 civarında ve bu kesinlikle düşük Bir oran. Üstelik çoğu durumda, size yanıt veren şirket, istediğiniz şirket olmayabiliyor ve iş tekliflerinin beklentilerinizi karşılamama olasılığı da var. బావురు మెక్తుబునుజు వె CV'nizi kime gönderdiğiniz konusunda da dikkatli olmalısınız çünkü dünyanın her yerinde Birçok dolandırıcılık şirketi var.

యైన్ డి, దుబాయ్ సిటీ şirketi sizi güvenilir siteleri denemeniz için teşvik ediyor. İş అరామా సైట్ వె పోర్టల్లారానా కయాట్ ఓల్మలే వె బు సైట్లెరి బిర్ şans tanımalısınız çünkü karşınıza neyin çıkacağını gerçekten bilemezsiniz. కెండినిజి బిర్ ఆండా ఓర్టా డోసుడా బులాబిలిర్సినిజ్. Ünkü özellikle దుబాయ్, బాసిట్ బిర్ కొనుస్మా యా డా బాలాంటా, బిర్ iş టెక్లిఫైన్ డెనెబిలిర్ వె బిర్ ఆండా యర్ట్ దండా çalışmaya başlayabilirsiniz. అరామా మోటర్లార్ జెనెల్ ఇస్తిహ్డామ్ అస్సాండన్ యెని ఐ అరాయన్లార్ ఐసిన్ çok ఫాయడాల ఓలాకాక్టర్; దుబాయ్ యబన్కాలర్ ఐసిన్ పెక్ çok iş pozisyonu mevcut. Ayrıca bu ilanlar size yeni Bir bak b açısı sağlayabilir.

యబ్యాంక్లార్ నాసిల్ ఇస్ బులబిలిర్?

BAE'deki iş arama siteleri hakkında daha fazla bilgi edinin

దుబాయ్ ఐస్లెర్కు YAbankılar ve BAE vatandaşları için

గల్ఫ్ టాలెంట్

గల్ఫ్ టాలెంట్ హక్కండా: కార్ఫెజ్ బాల్జెస్ఇండెక్కి ఎన్ ఐ సైట్లర్డెన్ బిరి వె జెనెల్ ఒలారక్, గెర్సెక్టెన్ ఐయి ఐ పోజిసియోన్లార్లా డోలు. ఆమె గోన్ కోర్ఫెజ్ ఆల్కెలెరిండేకి ve Katar ile Abu Dhabi'deki açık pozisyonlar güncelleniyor. Pek çok yabancı bu site sayesinde Dubai'de iş buldu.

Bayt.com

Bayt హక్కండా: ఓర్టా డోసుడాకి బిర్ నమరల్ şirket. Yabancılar için özellikle öneriliyor ve genel olarak en iyi iş అరామా సైట్లెరిండెన్ బిరి. ఓర్టా డోసు వె హిందీస్తాన్ యానా సారా, tüm dadnyadan yöneticiler CV'lerini bu siteye gönderiyor.

EdArabia

EdArabia hakkında: బు şirket en hızlı büyüyen şirketlerden బిరి. అనా హెడెఫ్లెరి, yabancılar da dahil iş arayan tüm adaylara eğitim vermek. Google'da sst sıralarda yer alan şirketin sitesinde, pek çok iş ilanı var. Ayrıca iş arayanlara başarılı rehberler de sunuyorlar.

Dubizle

Dubizle హక్కండా: బు şirket, elzellikle దుబాయ్ ఎన్ ఎండే గెలెన్ ఇలాన్ సైట్లెరిండెన్ బిరి. BAE'de çalışma vizesiyle iş aramak için bu siteyi kullanabilirsiniz. Sekt Xre 2005 ylında giriş yapan Dubizle, o zamandan beri büyük Bir popülarite kazandı ve siteye eklenen iş ilanı sayısı her gün artıyor. హేమ్ iş arayanlar hem de işverenler için oldukça faydalı Bir araç.

రాక్షసుడు గల్ఫ్

రాక్షసుడు గల్ఫ్ hakkına: బు కారియర్ సైట్స్ఇండే అరడనాజ్ హర్ టర్లే ​​ఐసి బులాబిలిర్సినిజ్ çünkü şirket COK uzun zamandır bu sektörde olduğundan COK yüksek puanlar aldığından వ్, ఇక్కడ ఇక్కడ తుం işverenler bu siteye üye oluyorlar.

గాజు తలుపు

గాజు తలుపు హక్కండా: అస్లాండా బు ఇర్కెట్, దుబాయ్ వె అబుదాబిదేకి iş fırsatlarını yayınlamaya yeni başladı. సిటెనిన్ ఎజెల్లిక్లెరిండెన్ బిరి, iş ilanı yayınlayan firmaların kullanıcılar tarafından puanlanabilmesi. ఐరోకా, ఐలెట్మా అలనాండా యక్సెక్ లిసాన్స్ యాప్మో ఓలాన్ అడైలార్ బు సిటేడ్ కెండిలెరిన్ çok uygun pozisyonlar bulabilirler.

కెరీర్ జెట్

కెరీర్ జెట్ హక్కండా: బు సైట్, కారియర్ అరామా మోటర్లార్ అరసాండా ఎన్ çok öne ankanlardan biri ve iş deneyiminiz ne seviyede olursa olsun, BAE'de iş bulmak için bu siteyi kullanabilirsiniz. ఐరోకా, ఓజెల్ ఒలారక్ తసర్లన్మా సిస్టెమ్లెరి ఇంటర్నెట్ üzerinden iş bulmayı son derece kolay hale getiriyor.

దుబాయ్ కెరీర్స్

దుబాయ్ కెరీర్స్ హక్కండా: బు సైట్, యెనిలికా బిర్ ఐ అరామా పోర్టల్. పోర్టల్ అకాల్లె దుబాయ్ హకోమెట్ కురులువు తారాఫందన్ గెలిస్టిరిల్మిక్, యాని కొడుకు డెరెస్ గోవెనిలిర్ ఓల్డుయును సాయిలేబిలిరిజ్. Yeni olmasına rağmen kısa sürede BAE'nin en popüler iş arama motorlarından bii haline geleceği kesin.

రీడ్

రీడ్ హక్కండా: బు İngiltere'nin en büyük iş arama motorlarından bii ama Birleşik Arap Emirlikleri'ndeki açık pozisyonlarla ilgili iş ilanları da ieriyor. Ilngiliz vatandaşları ve diğer uluslardan adaylar buradan yeni iş fırsatlarına başvuruda bulunabilir. Ayrıca bu sitedeki iş teklifleri İngiliz sterlini ile hesaplanıyor, yani kesinlikle göz atmaya değer Bir arama motoru.

నిజానికి

నిజానికి హక్కండా: బు సైట్, డన్యాడకి ఐ అరామా మోటర్లార్ అరసాండా ఇల్క్ ఎట్ యెర్ అల్యోయర్ వె şirket her geçen gün daha da büyüyor. 2019 yılında 200 milyon ziyaretçiye ulaştılar ve ay yeni üyeler kayıt oluyor.

నౌకరీ

నౌకరీ హక్కండా: దుబాయ్ సిటీ Şirketi, tüm dünyadan adaylara açık olduğu için నౌక్రి రెహెర్లెరిండే డి యెర్ వెరియోర్. సైట్ yurt dndan başvuracak adaylar iin Hindistan, BAE ve Katar'dan iş ilanlarıyla dolu. యెరెల్ పజార్లారా యెనెలిక్ టెక్లిఫ్లర్ డి డెజెన్లీ ఒలారక్ గోన్సెల్లెనియర్.

Laimoon

Liamoon హక్కండా: బు సైట్ BAE'de kariyer arayanlar arasında çok popüler çünkü açık iş pozisyonlarını doğrudan şirketlerin internet sitelerinden topluyor ve Katar ve సుదీ అరబిస్తాన్డాన్ iş ilanları da içeriyor.

దుబాయ్ యొక్క దుర్మార్గుల జాబితా ఏమిటి?

బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరిన్డే, యబాన్సలార్ ఐసిన్ İngilizce öğretmenliğinden işçiliğe kadar pek çok kariyer fırsatı mevcut. అంకాక్ దహా ఐయి ఐలెర్ ఐసిన్, అరాపాయ్ çok iyi konuşuyor olmalısınız. అరాపియా బిల్మియోర్సానాజ్ యా డా యెటర్లి ఐ డెనిమినిజ్ యోక్సా, దుబాయ్'డే దహా డిక్ బిర్ పోజిసోండ ఐసీ బాలామనాజ్ డా మమ్కాన్. యుకారాడా సేడామాజ్ సైట్లర్డే యబాన్కాలర్ ఐబిన్ దుబాయ్'డి బులునాబిలేసెక్ పెక్ çok iş mevcut ancak అరాపియా బిల్‌మెయెన్లర్ ఐసిన్ ఇస్టిహ్దామ్ ఓలాసెల్ మాలెసెఫ్ డాక్.

బిర్ బాకా ఒలుమ్సుజ్ యాన్ డి, బు సైట్లెరిన్ హెప్సిండే ఫాక్లా సేడాడా మరియు ఫెర్సాటా బులున్మాస్. బు సెబెపిల్ ఆమె అలండన్ బిర్ సరో ఇన్సాన్ çzgeşmişlerini yollayabiliyor. ఆమె గోన్ బు సైట్లెరిన్ ఆమె బిరి వాసటసైలా, onlarca yeni aday başvuruda bulunuyor. ఒలుమ్లు అడాన్ బకర్సాక్, దుబాయ్ కొడుకు బిర్కాస్ ఆన్ యల్డార్ హజ్లా బాయిమెక్టే వె ఎంజిలిజ్ BAE'deki önemli డిల్లెర్డెన్ బిరి హలైన్ జెల్మెక్టే. బు సెబెల్, బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరి'ండేకి iş fırsatları da uluslararası alana açılarak artmakta. Böylece yabancılar için Dubai'deki uygun işler de giderek çoğalmakta. Yurt dışında yeni iş aramaya başlayacak olanlar ileride BAE'de iy işler bulmayı umabilirler ve Basra Körfezi bölgesindeki çeşitli ülkeler yabancılar için yeni evleri haline gelebilir.

దుబాయ్ దేస్కి యస్లార్ యబ్యాంజార్లారా యు ఊన్ యు?

BAE, dünyadaki en güzel yerlerden biri. Yte yandan, hukuk sistemi Şeriat hukukunun katı Bir yorumu gibi bazı sert kurallara dayanmakta ve ne olursa olsun, bu kurallara uyulmakta. Yabancı çalışanlar bu konuda sıkıntı yaşayabiliyor. Çalışmak için అబూ ధాబీ veya Dubai'ye gelip Yeni bir hayata başlayan yabancılar, kurallara uymakta zorluk çekiyor వ్ kısa ఖచ్చితంగా içinde, hapis cezası alıyorlar. బు యజ్డెన్ BAE, ülkesindeki yabancıları klkede nelerin yapılıp yapılamayacağı konusunda bilgilendirmeye çalışıyor. బు గెర్సెక్టెన్ ఫేడాల్ బిర్ హిజ్మెట్ వె సు ç ఓరానా అజల్టాయోర్.

యిన్ డి, దుబాయ్ యెని యాసాన్మా బాజ్ ఆర్నెక్లర్ వర్. Yabancı turistler yasaları çiğneyip, avukatlar aracılığıyla kurtulmaya çalışıyorlar ama ne yazık ki, BAE'deki yasalar herkes için son derece katı. Halka açık yerlerde el ele tutuşmak ve Facebook'tan uygunsuz paylaşımlar yapmak yasak. Kamuya açık yerlerde ruhsatsız olarak alkol kullanmak kesinlikle yasak. మాలెసెఫ్, కారా సిన్సియెట్టెన్ బిరిల్ (eğer karınız değilse) aynı otel odasını paylaşamıyorsunuz.

దుబాయ్ ఇస్లెర్

దహాస్, దుబాయ్ మకమ్లార్ బాజ్ దురుమ్లార్డా అడాలెట్సిజ్ దవ్రానాబిలియోర్. బిర్లేసిక్ అరాప్ ఎమిర్లిక్లెరి హకమెటి, ఆమె జమాన్ సోరుతుర్మా అమాన్మాన్ యోల్లారన్ అర్యోర్. Yabancıların eriat yasasına uygun olmayan davranışlarda bulunmasına asla izin verilmiyor. ఒలుమ్లు యండెన్ బకర్సాక్, యబాన్కాలర్ ఐసిన్ బిర్కా ఇస్టిస్నా యపాల్డనా సాయిలేబిలిరిజ్. ఉదాహరణ కోసం, దుబాయ్ వె అబుదాబి హోటల్లెరి çiftlerden evlilik cüzdanlarını istemiyor. హల్బుకి దుబాయ్ యెరెల్ హల్కా için సాధారణ uygulama బు. Üstelik BAE'de renkli Bir gece hayatı da var. బు సైజు తుహాఫ్ గెలేబిలిర్ అమా, డోరు అవ్రుపాల్ సెక్స్ ఐసిలెరినిన్ అక్ బిర్ şekilde yeni müşteri aradıkları gay barlar ve gece kulüpleri bile mecut ve bu tip yerler BAE'nin ఆమె yerinde uluslararası müşterilere hizmet vermek için yaygın olarak açılıyor.

దుబాయ్ zzeti yabancı işçiler için

Dünyan hern her yerinden gelen yabancılar için Dubai'de pek çok iyi iş imkanı bulunmakta. పెక్ çok kişi, özellikle de yöneticiler, burada kolaylıkla iş bulabilir. డిక్కాట్ ఎడిల్మేసి గెరెకెన్ టేక్ నోక్తా, దుబాయ్ వె అబుదాబిదేకి యాకం టార్జా. BAE'yi ilk defa ziyaret edenler, bazı kurallara uymak zorunda olduklarını unutmamalılar. Yte yandan, దుబాయ్ yabancı yöneticilere kucak açmakta. దుబాయ్ హవాలిమాన్లార్, ఓటెల్లెర్ వె ఓటోమోటివ్ సెక్టొరా బు కొనుడా బా ç సెకియర్. Bt an bu alanlarda, Pakistanlı işçilerden Hindistanlı yöneticilere kadar pek çok yeni çalışan var. Şirketimiz dünyanın her yerindeki adaylara kesinlikle దుబాయ్ జియారెట్ ఎట్మెలెరిని వె యర్ట్ దండా çalışamaya başlamalarını tavsiye ediyor.

అలాగే తనిఖీ చేయండి: బహిష్కృతుల కోసం బహుళ భాషా మార్గదర్శకాలు

దుబాయ్ సిటీ కంపెనీ ఇప్పుడు దుబాయ్‌లోని ఉద్యోగాలకు మంచి మార్గదర్శకాలను అందిస్తోంది. మా బృందం ప్రతి భాషకు మా కోసం సమాచారాన్ని జోడించాలని నిర్ణయించుకుంది దుబాయ్ నిర్వాసితులు. కాబట్టి, దీన్ని దృష్టిలో పెట్టుకుని, మీరు ఇప్పుడు మీ స్వంత భాషతో యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్‌లో గైడ్‌లు, చిట్కాలు మరియు ఉపాధి పొందవచ్చు.

దుబాయ్ సిటీ కంపెనీ
దుబాయ్ సిటీ కంపెనీ
స్వాగతం, మా వెబ్‌సైట్‌ను సందర్శించినందుకు ధన్యవాదాలు మరియు మా అద్భుతమైన సేవలకు క్రొత్త వినియోగదారు అయ్యారు.

సమాధానం ఇవ్వూ

50% డిస్కౌంట్
బహుమతి లేదు
వచ్చే సారి
దాదాపు!
టిక్కెట్లు ఫ్లై
ఉచిత సివి!
బహుమతి లేదు
ఈ రోజు అదృష్టం లేదు
దాదాపు!
సెలవులు
పోస్ట్ పున ume ప్రారంభం!
వసతి
ఉచితంగా! - మీకు అవకాశం పొందండి దుబాయ్లో ఉద్యోగం గెలవండి!

దుబాయ్ జాబ్ లాటరీ కోసం దాదాపు అందరూ దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు! యుఎఇ లేదా ఖతార్ ఉపాధికి అర్హత సాధించడానికి కేవలం రెండు అవసరాలు మాత్రమే ఉన్నాయి: మీరు ఉపాధి వీసాకు అర్హత సాధించినట్లయితే కొన్ని క్లిక్‌లతో తెలుసుకోవడానికి దుబాయ్ వీసా లాటరీని ఉపయోగించండి. యుఎఇ జాతీయుడు కాని ఏ విదేశీ ప్రవాసికి, దుబాయ్‌లో నివసించడానికి మరియు పనిచేయడానికి రెసిడెన్సీ వీసా అవసరం. మా లాటరీతో, మీరు గెలుస్తారు దుబాయ్‌లో పనిచేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే రెసిడెన్సీ / ఎంప్లాయ్‌మెంట్ వీసా!

మీరు దుబాయ్‌లో ఉద్యోగం గెలిస్తే మీ వివరాలను నమోదు చేసుకోవాలి.